S2A-A1 Mai Ƙofar Ƙofar Sensor-Kunna Kunna Don Ƙofa
Takaitaccen Bayani:

Amfani:
1. 【 Hali】Za'a iya shigar da Canjawar Hasken Ƙofar Cabinet ɗin LED ko dai a kwance ko a saman.
2.【 Babban hankali】Na'urar firikwensin na iya haifar da itace, gilashi, da acrylic, tare da kewayon 5-8 cm, kuma ana iya keɓance shi ga bukatunku.
3.【Tsarin makamashi】Idan an bar ƙofar a buɗe, hasken zai rufe ta atomatik bayan awa ɗaya. Dole ne a sake kunna firikwensin don yin aiki.
4.【Amintaccen sabis na tallace-tallace】Muna ba da garanti na shekaru 3, kuma ƙungiyarmu koyaushe tana samuwa don magance matsala, sauyawa, ko kowane sayayya ko tambayoyin shigarwa.

Kebul ɗin suna zuwa tare da bayyanannun takalmi masu nuna "ZUWA WUTA" ko "ZUWA HASKE," tare da tabbatacce kuma mara kyau don haɗi mai sauƙi.

Bayar da nau'ikan shigarwar da aka soke da saman ƙasa, zaku iya amfani da wannan zuwa ƙarin wurare da yanayi daban-daban.

Firikwensin yana kunna haske ta atomatik lokacin buɗe kofa da kashe lokacin da ta rufe, yana adana duka kuzari da lokacinku mai daraja. Tare da kewayon gano 5-8 cm, hasken yana kunna lokacin da majalisar ministocin ko ƙofar tufafi ta buɗe.

Kunnawa / Kashe don firikwensin Ƙofa an saka shi cikin firam ɗin ƙofa, yana ba da hankali sosai da ingantaccen aiki. Hasken zai kunna lokacin da ƙofar ta buɗe kuma tana kashe lokacin da ta rufe - ƙirƙira mafi wayo, ƙarin haske mai ceton wuta.
Hali na 1: Aikace-aikacen majalisar

Hali na 2: Aikace-aikacen Wardrobe

1. Tsarin Gudanarwa daban
Na'urori masu auna firikwensin mu sun dace da daidaitattun direbobin LED ko direbobi daga wasu masu kaya. Kawai haɗa hasken tsiri LED da direban LED.
Tare da dimmer na taɓawa na LED, zaku iya sarrafa abubuwan kunnawa/kashe hasken.

2. Tsarin Gudanarwa na tsakiya
Lokacin amfani da direbobin LED masu wayo, firikwensin guda ɗaya na iya sarrafa tsarin gaba ɗaya, yana tabbatar da aiki mai santsi da kawar da lamuran dacewa.
