FC400W5-2 5MM Nisa 24V Ƙarƙashin Jagoran Haske
Takaitaccen Bayani:

1. 【Super High Efficiency & Brightness】Fitilar tsiri mai haske mai haske, Ingantaccen Haɓaka shine 80Lm/W, yana ƙirƙirar aikin haɓakar haske na ɗaki. A lokaci guda, yana kawo ingantaccen haske mai girma.
2. 【Dace da masu haɗawa da sauri daban-daban】Masu haɗawa da sauri kamar PCB zuwa PCB, PCB zuwa kebul, mai haɗa nau'in L-iri, mai haɗa nau'in T, da sauransu. Matsakaicin tsayin da za a iya gudu ya kai mita 10 a 24 volts ba tare da raguwar ƙarfin lantarki ba.
3. 【Tsawon Tsayi】Wannan COB LED tsiri haske yana da 400 LEDs / m, wanda ke ba da damar raka'a masu fitar da haske su kasance kusa da juna fiye da kowane lokaci kuma suna haifar da babban aikin hasken wuta. Tsawon 5m yana ba ku damar yin ado da manyan wurare. Idan aka kwatanta da raƙuman haske na SMD, COB LED fitilu suna da ƙarin kwakwalwan kwamfuta akan allon PCB iri ɗaya.
4. 【Customizable launi zazzabi】Yanayin zafin launi na fitilun fitilar baya shine yafi 3000K/4000K/6000K. Idan kuna da wasu buƙatu, kuna iya tsara wasu nau'ikan zafin launi.
5. 【 Garanti na aminci】Abubuwan hasken mu sun sami takaddun shaida ta CE/ROHS, kuma ingancin ya fi aminci! Tawagar sabis ɗin abokin cinikinmu koyaushe a shirye take don samar muku da dacewa matsala, sabis na maye gurbin, ko amsa kowace tambaya game da siye ko shigarwa.

Bayanai masu zuwa sune asali don COB tsiri haske
Muna goyan bayan gyare-gyaren Hasken Farin Farin Dumi na masu girma dabam, adadi daban-daban, yanayin launi daban-daban, wattages daban-daban, da sauransu.
Lambar Abu | Sunan samfur | Wutar lantarki | LEDs | PCB nisa | Kaurin jan karfe | Tsawon Yanke |
Saukewa: FC400W5-2 | Saukewa: COB-400 | 24V | 400 | 5mm ku | 35/35 na | 10 mm |
Lambar Abu | Sunan samfur | Power (watt/mita) | CRI | inganci | CCT (Kelvin) | Siffar |
Saukewa: FC400W5-2 | Saukewa: COB-400 | 10 w/m | CRI>90 | 80Lm/W | 3000K/4000K/6000K | MURYA ZUWA GABA |
Alamar nuna launi>90,da gaske maido da asalin launi na abu kuma a rage murdiya.
Ana maraba da zafin launi don keɓancewa:Goyan bayan canza yanayin zafin launi 2200K-6500k, launi ɗaya / launi biyu / RGB / RGBW / RGBCCT, da sauransu.

Matakan IP mai hana ruwa:Wannan hasken tsiri mai jagora yana da ƙimar IP20 mai hana ruwa, kuma ana iya keɓance shi don waje, ɗanɗano ko yanayi na musamman tare da ƙimar hana ruwa da ƙura.

1. 【Flexable DIY】Waɗannan tube na COB LED suna da sassauƙa sosai! Kuna iya yanke hasken tsiri kowane 10mm a alamomin yankan akan hasken tsiri, ko kuma kuna iya sake haɗa igiyar hasken a waɗannan alamomin yanke ta hanyar walda ko amfani da masu haɗawa da sauri.
2. 【Maɗaukaki mai inganci 3M】An yi shi da manne mai ƙarfi na 3M mai inganci, an ƙera shi don ya zama mai sassauƙa kuma ana iya hawa shi amintacce akan filaye mai tsabta/bushe/mai laushi.
3. 【Taushi da lankwasa】Za a iya tanƙwara fitilun LED masu sassauƙa kuma za su iya kasancewa cikin sassa daban-daban don saduwa da rikitattun buƙatun shigarwa na abokin ciniki. Kyakkyawan sassauci yana ba ku damar samun cikakkiyar mafita don aikin ku na DIY!

【Faydin aikace-aikace】COB Led haske tube, 180 ° katako zane, 50% mafi girman kewayon hasken wuta, kwakwalwan kwamfuta da yawa akan jirgi, fitilu iri ɗaya, yi ban kwana da tabo masu duhu! Ba kamar na gargajiya SMD LED tube ba, kowane LED a kan COB LED tsiri yana da matsewa sosai, don haka lokacin da tsiri ke aiki, kuna ganin ci gaba da hasken layi maimakon beads ɗin fitila!

Za'a iya shigar da tubes na LED masu dumin mu a cikin sasanninta daban-daban inda ake buƙatar kayan ado na haske, dacewa da aikace-aikacen cikin gida daban-daban, kamar ɗakuna, ɗakuna, ɗakuna, hasken ƙasa, hasken lafazin, fitilun siket, fitilu na shiryayye, hasken wuta da sauran ayyukan hasken rana na kasuwanci da na zama. Zai iya haskaka wurin, rage inuwa da haɓaka yanayi.

COB LED tubes sune na ƙarshe a cikin ceton makamashi, babban haske da haske iri ɗaya. An sanya shi a cikin kabad, rufi ko bango, ba wai kawai yana ƙara yawan amfani da sararin samaniya ba, amma har ma yana haɓaka kyakkyawan kyan gani. Idan aka kwatanta da hasken gargajiya, COB hasken tube yana rage yawan amfani da makamashi da kuma biyan bukatun kare muhalli na kore.
【Mai Haɗi Mai Sauri Daban-daban】Aiwatar da mai haɗawa da sauri daban-daban, Zane-zane na Kyauta na Welding
【PCB zuwa PCB】Don haɗa guda biyu na daban-daban COB tube, kamar 5mm/8mm/10mm, da dai sauransu
【PCB zuwa Cable】An yi amfani da lzuwa samada COB tsiri, haɗa COB tsiri da waya
【L-type Connector】An yi amfani da shi donmikaHaɗin kusurwar dama COB Strip.
【T-type Connector】An yi amfani da shi donmikaT Connector COB Strip.

Lokacin da muka yi amfani da fitilun COB LED tsiri a cikin ɗakin dafa abinci ko kayan ɗaki, Za mu iya haɗawa tare da direbobin jagora masu wayo da na'urar firikwensin firikwensin. Anan shine misalin tsarin kula da wayo na Centtrol

Smart LED Driver System tare da na'urori masu auna firikwensin daban-daban (Ikon Sarrafa)

Tsarin direba mai jagoranci na Smart-Sarrafa Sarrafa
Tambayoyin da ake yawan yi
Kuna buƙatar taimako? Tabbatar ziyarci dandalin tallafin mu don amsoshin tambayoyinku!
A: Mu ne factory da kuma ciniki kamfanin, tare da fiye da shekaru goma na gwaninta a factory R & D, located in SHENZHEN. Ana tsammanin ziyarar ku a kowane lokaci.
A: iya. Da fatan za a sanar da mu a kai a kai kafin samar da mu kuma tabbatar da ƙirar da farko dangane da samfurin mu.
A: Ee, mu ne mai kawo mafita tasha ɗaya don mafita hasken majalisar. Kuna iya siyan duk sassan da suka haɗa da direban jagora/samar da wutar lantarki daga Weihui Kai tsaye. Maganin tasha ɗaya kuma ya fi kyau ga bayan sabis ma.
A: Ee, ana iya gyara hasken tsiri na cob tare da alamun zinare da aka nuna. Koyaya, don Allah a lura cewa girman yankan kowane hasken tsiri ya bambanta. Muna ba da shawarar amfani da masu haɗawa da sauri don haɗa sashin da aka gyara zuwa asalin tsiri.
Shirya don farawa? Tuntube mu a yau don zance kyauta!
1. Sashe na ɗaya: COB Madaidaicin Hasken Haske
Samfura | Saukewa: FC400W5-2 | |||||||
Zazzabi Launi | 3000k/4000k/6000k | |||||||
Wutar lantarki | Saukewa: DC24V | |||||||
Wattage | 10W/m | |||||||
Nau'in LED | COB | |||||||
LED Quantity | 400pcs/m | |||||||
PCB Kauri | 5mm ku | |||||||
Tsawon Kowane Rukuni | 10 mm |