S4B-2A5 Sauya Sauya Sau Biyu

Takaitaccen Bayani:

Wannan canjin dimmer mai taɓawa uku na iya biyan bukatun ku na yau da kullun na matakan haske uku, sarrafa hasken tare da taɓawa kawai, kuma yana da tashoshin sarrafawa guda biyu don sauƙin sauyawa. Cikakke ga gefen gado, tufafi, da aikace-aikacen hasken hukuma.

BARKANKU DA TAMBAYAR MASU KYAUTA DON MANUFAR gwaji


samfur_short_desc_ico01

Cikakken Bayani

Bayanan Fasaha

Bidiyo

Zazzagewa

OEM&ODM Sabis

Tags samfurin

Me yasa Zabi wannan abu?

Amfani:

1. [Design]12 Volt Touch Canjin ƙira yana sa canjin ya fi dacewa da sassauƙa
2. [Tsawon waya na musamman]Kuna iya tsara tsawon waya da kuke so bisa ga bukatun ku, kuma shigar da sauyawa a cikin kyakkyawan matsayi
3. [Uku dimming]Iri uku na daidaita haske don biyan bukatun ku na yau da kullun
4. [Abin dogaro bayan-tallace-tallace sabis]Garanti na shekaru 3 bayan-tallace-tallace, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar sabis ɗin kasuwancinmu a kowane lokaci, sauƙaƙe matsala da maye gurbin, ko kuna da wasu tambayoyi game da siye ko shigarwa, za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku.

12 Volt Touch Canja

Cikakken Bayani

Maɓallin hasken dimmer sau biyu ƙanƙanta ne kuma ana iya shigar da shi a cikin ƙarin fage, kuma ana iya daidaita tsawon layin, kuma ana iya shigar da shi a wurin a yatsa don sarrafa hasken hasken a kowane lokaci.

12v Touch Canja
12v Touch Canja

Cikakken na'urorin haɗi, shigarwa ƙarin damuwa, bisa ga ra'ayoyin ku don shimfiɗa layi, don guje wa mummunan tasirin waya akan bayyanar.

LED haske touch canza

Nunin Aiki

Taɓa maɓallin dimmer mai matakai uku, daidaita hasken hasken a kowane lokaci, kuma an raba shi zuwa maɓalli biyu, waɗanda za a iya buɗe su a wannan gefen kuma a rufe a gefe, kuma ya fi dacewa don sarrafawa.

sarrafa dimmer don hasken wuta

Aikace-aikace

Za'a iya shigar da maɓalli mai kyau da ƙaramin ƙarfi a cikin gado, ɗakin tufafi, hukuma da sauran al'amuran, ba wai kawai ba za su zama masu ɓoyewa ba, amma kuma ƙara wasu kyawawan abubuwan da ke faruwa, ɗaga hannun zai iya taɓa maɓalli, sarrafa hasken ku a kowane lokaci.

Hali na 1: Aikace-aikacen hukuma na ofis

dimmer sau biyu haske

Hali na 2: Aikace-aikacen hukuma na ofis

Sau biyu Taɓa Canja

Hanyoyin haɗi da Haske

1. Tsarin Gudanarwa daban

Lokacin da kake amfani da direban jagora na al'ada ko ka sayi direban jagora daga wasu masu kaya, Hakanan zaka iya amfani da firikwensin mu.
Da farko, Kuna buƙatar haɗa hasken tsiri mai jagora da direban jagora don zama azaman saiti.
Anan lokacin da kuka haɗa dimmer touch dimmer tsakanin hasken jagora da direban jagora cikin nasara, Kuna iya sarrafa hasken kunnawa/kashewa.

Ktichen touch Sensor

2. Tsarin Gudanarwa na tsakiya

A halin yanzu, Idan kuna iya amfani da direbobin jagoranmu masu kaifin basira, Kuna iya sarrafa tsarin gaba ɗaya tare da firikwensin guda ɗaya kawai.
Na'urar firikwensin zai zama mai gasa sosai. kuma Babu buƙatar damuwa game da dacewa tare da direbobin jagoranci kuma.

sauyi dimmer mai taɓawa uku

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Kashi na ɗaya: Sau biyu Touch Canja

    Samfura S4B-2A5
    Aiki KUNNA/KASHE/Dimmer
    Girman /
    Wutar lantarki DC12V / DC24V
    Max Wattage 60W
    Gano Range Nau'in taɓawa
    Ƙimar Kariya /

    2. Kashi na biyu: Girman bayanai

    12 Volt Touch Canja

    3. Kashi na uku: Shigarwa

    LED haske touch canza

     

    4. Kashi na hudu: Haɗin Haɗin

    sarrafa dimmer don hasken wuta

     

    OEM&ODM_01 OEM&ODM_02 OEM&ODM_03 OEM&ODM_04

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana