S8D4-A0 Hidden Touch Dimmer Sensor Tare da Canjin CCT
Takaitaccen Bayani:

Amfani:
1. 【 Halayen 】 Majalisar Hasken Hasken Wuta Tare da Canjin Cct, baya lalata kyawun wurin.
2. 【 Babban Hankali】 Canjin Mu Ganuwa Don Fitilar Led na iya shiga kauri na itace 20mm.
3. 【sauki shigarwa】 3m sitika, mafi dacewa shigarwa, babu buƙatar buga ramuka da ramuka.
4. 【Amintaccen sabis na tallace-tallace】 Tare da garantin tallace-tallace na shekaru 3, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar sabis ɗin kasuwancinmu a kowane lokaci don sauƙaƙe matsala da sauyawa, ko kuna da wasu tambayoyi game da siye ko shigarwa, za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku.

Sitika mai sauyawa yana da cikakkun sigogi da bayanan haɗin kai na ingantattun tashoshi masu kyau da mara kyau.

Canjin yana sanye da sitika na 3m don ƙarin shigarwa mai dacewa.

Wani ɗan gajeren latsa don kunnawa/kashe/canjin cct Bugu da ƙari kuma, dogon latsa yana ba ku damar daidaita haske, yana ba ku cikakken iko akan ƙwarewar hasken ku. Ɗaya daga cikin abubuwan ban mamaki na wannan samfurin shine ikonsa na iya shiga kauri na katako har zuwa 20mm.Ba kamar maɓallan haske na gargajiya ba, Invisible Light Switch baya buƙatar lamba kai tsaye don kunnawa. Ba kwa buƙatar tona asirin firikwensin, kamar yadda wannan samfurin ya tabbatar da yanayin lamba mara kai tsaye.

Ya dace da aikace-aikace iri-iri, kamar kabad, kabad, da dakunan wanka,samar da hasken gida daidai inda ake buƙata. Yi bankwana da masu sauyawa na al'ada kuma haɓaka zuwa Sauyawa Hasken Invisible don na zamani, sleek, kuma dacewa bayani mai haske.

1. Tsarin Gudanarwa daban
Lokacin da kake amfani da direban jagora na al'ada ko ka sayi direban jagora daga wasu masu kaya, Hakanan zaka iya amfani da firikwensin mu.
Da farko, Kuna buƙatar haɗa hasken tsiri mai jagora da direban jagora don zama azaman saiti.
Anan lokacin da kuka haɗa dimmer touch dimmer tsakanin hasken jagora da direban jagora cikin nasara, Zaku iya sarrafa kunnawa/kashe hasken.

2. Tsarin Gudanarwa na tsakiya
A halin yanzu, Idan kuna iya amfani da direbobin jagoranmu masu kaifin basira, Kuna iya sarrafa tsarin gaba ɗaya tare da firikwensin guda ɗaya kawai.
Na'urar firikwensin zai zama mai gasa sosai. kuma Babu buƙatar damuwa game da dacewa tare da direbobin jagoranci kuma.

1. Sashe na ɗaya: Hidden Sensor Switch Parameters
Samfura | S8D4-A0 | |||||||
Aiki | Kunnawa/kashe/Dimmer/CCT Canjin | |||||||
Girman | 50 x 33 x 10 mm | |||||||
Wutar lantarki | DC12V / DC24V | |||||||
Max Wattage | 60W | |||||||
Gano Range | Kauri Panel ≦ 20mm | |||||||
Ƙimar Kariya | IP20 |